Siêu phẩm hoàng mai – 5 tầng 30/35m thang máy – full nội thất
Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ 950 triệu
35 m2 (35x10)
4 pn
4 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM HOÀNG MAI – 5 TẦNG 30/35M THANG MÁY – FULL NỘI THẤT - Giá chỉ 9.x TỶ – quá hiếm cho phân khúc thang máy trung tâm- Vị trí đỉnh: Hoàng Mai – sát Trương Định – gần Chợ Mơ- Ngõ nông, ba gác phi – trước nhà rộng 4m thoáng sáng- Nhà 5 tầng thang máy – thiết kế hiện đại, ở cực sướng- Sổ đỏ vuông đẹp, nở hậu tài lộc- Chủ tặng gần như full nội thất xịn- Trước nhà sân rộng – để xe thoải mái- Gần Bách Khoa – Xây Dựng – Kinh Tế, tiện ích ngập tràn- Ở – kinh doanh – đầu tư đều quá hợp lýLiên hệ: 0911322205 – Em Hiền dễ được gặp trực tiếp chủ nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm hoàng mai – 5 tầng 30/35m thang máy – full nội thất", có mã số #310922, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu