Siêu phầm long biên, 52m x 6 tầng, mt 6m, thang máy, gara, full nội thất, 10.5 tỷ
Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
10 tỷ 500 triệu
52 m2 (6x8.7)
3 pn
5 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Siêu phầm Long Biên, 52m x 6 tầng, mặt tiền 6m, thang máy, gara, full nội thất, 10.5 tỷ
-Vị trí : khu vực Thạch Bàn, gần trường cấp 3, cách Aeon 5 phút lái xe
-Thông tin căn nhà ;
+ Diện tích 52m x 6 tầng , mặt tiền 6m
+ Tổng 3 ngủ khép kín, gara, thang máy, điều hoà âm trần, full nội thất
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 10.5 tỷ ( thương lượng trực tiếp với chủ nhà )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : khu vực Thạch Bàn, gần trường cấp 3, cách Aeon 5 phút lái xe
-Thông tin căn nhà ;
+ Diện tích 52m x 6 tầng , mặt tiền 6m
+ Tổng 3 ngủ khép kín, gara, thang máy, điều hoà âm trần, full nội thất
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 10.5 tỷ ( thương lượng trực tiếp với chủ nhà )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phầm long biên, 52m x 6 tầng, mt 6m, thang máy, gara, full nội thất, 10.5 tỷ", có mã số #308571, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu