Siêu phẩm nhà đẹp 5 tầng khu tên lửa – bình tân, vừa ở vừa đầu tư chỉ 7.x tỷ
Đường Ấp Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ
54 m2 (4x14)
4 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Siêu phẩm nhà đẹp 5 tầng khu Tên Lửa – Bình Tân, vừa ở vừa đầu tư chỉ 7.x tỷ
✨ Thông tin nổi bật:
Diện tích: 54.4m² (4 x 13.8m) – vuông vức, không lỗi phong thủy
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng
Gồm: 4PN, 4WC, phòng thờ riêng, giếng trời thoáng mát
Sân thượng rộng rãi: trồng cây, chill nhẹ mỗi chiều ????
???? Hẻm xe hơi 6m, xe vào tận nhà, khu dân cư an ninh, yên tĩnh
???? Vị trí cực đẹp:
Ngay Tên Lửa nối dài – Bình Trị Đông, giáp Quận 6
Gần chợ, nhà thờ Phao-lô, Aeon Mall Bình Tân
Di chuyển nhanh về Tân Phú, Quận 6, trung tâm thuận tiện
???? Pháp lý chuẩn:
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Siêu phẩm nhà đẹp 5 tầng khu Tên Lửa – Bình Tân, vừa ở vừa đầu tư chỉ 7.x tỷ
✨ Thông tin nổi bật:
Diện tích: 54.4m² (4 x 13.8m) – vuông vức, không lỗi phong thủy
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng
Gồm: 4PN, 4WC, phòng thờ riêng, giếng trời thoáng mát
Sân thượng rộng rãi: trồng cây, chill nhẹ mỗi chiều ????
???? Hẻm xe hơi 6m, xe vào tận nhà, khu dân cư an ninh, yên tĩnh
???? Vị trí cực đẹp:
Ngay Tên Lửa nối dài – Bình Trị Đông, giáp Quận 6
Gần chợ, nhà thờ Phao-lô, Aeon Mall Bình Tân
Di chuyển nhanh về Tân Phú, Quận 6, trung tâm thuận tiện
???? Pháp lý chuẩn:
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm nhà đẹp 5 tầng khu tên lửa – bình tân, vừa ở vừa đầu tư chỉ 7.x tỷ", có mã số #309528, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu