Siêu phẩm tòa văn phòng kết hợp chdv dòng tiền mặt phố mới ba đình - 100m x 9t, mt 7,5m - vỉa hè -3 ô tô tránh - dòng tiền 250 tr/th
Phố Đội cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
81 tỷ 900 triệu
100 m2 (75x15)
15 pn
18 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
???? Đây là 1 trong số rất ít tòa CHDV ở Hà Nội được cấp giấy phép PCCC chuẩn của TP Hà Nội.
???? Thiết kế : 8 nổi 1 hầm- Hầm để oto, xe máy- Tầng Lửng : vp kinh doanh, cafe, Spa- Tầng 3-7 : 2 phòng mỗi phòng 2 ngủ 1 khách- Tầng 8 : 2 căn 1 ngủ 1 khách- Tầng 9 : penhouse 50m 1 khách bếp 30m và 1 ngủ nhỏ 15m
???? Sổ đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch ????Giá bán (có thương lượng) 81,9 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
???? Đây là 1 trong số rất ít tòa CHDV ở Hà Nội được cấp giấy phép PCCC chuẩn của TP Hà Nội.
???? Thiết kế : 8 nổi 1 hầm- Hầm để oto, xe máy- Tầng Lửng : vp kinh doanh, cafe, Spa- Tầng 3-7 : 2 phòng mỗi phòng 2 ngủ 1 khách- Tầng 8 : 2 căn 1 ngủ 1 khách- Tầng 9 : penhouse 50m 1 khách bếp 30m và 1 ngủ nhỏ 15m
???? Sổ đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch ????Giá bán (có thương lượng) 81,9 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 15 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm tòa văn phòng kết hợp chdv dòng tiền mặt phố mới ba đình - 100m x 9t, mt 7,5m - vỉa hè -3 ô tô tránh - dòng tiền 250 tr/th", có mã số #310516, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu