Tầm tiền hiếm! bán nhà hàng khoai, 40m2, 5 tầng, mặt tiền 4m, 14.8 tỷ, kinh doanh tốt
Phố Hàng Khoai, Phường Đồng Xuân, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
14 tỷ 800 triệu
40 m2 (4x10)
5 pn
5 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Hàng hiếm phố cổ, vài bước ra phố, kinh doanh tốt, giá tốt chỉ 400tr/m2, ngay chợ Đồng Xuân
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí ngõ Hàng Khoai, gần Nguyễn Thiệp, Hàng Giấy, Hàng Mã, Trần Nhật Duật- Khu vực kinh doanh buôn bán vô cùng sầm uất, kinh doanh đỉnh- Thông số đẹp, mặt tiền rộng, nhà vào ở luôn- Thiết kế: chuẩn mực, có thể sửa lắp thang máy + Tầng 1: Phòng khách + để xe + wc+ Tầng 2: lửng.+ Tầng 3, 4: mỗi tầng 01 Phòng + wc+ Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.
Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá 14.8 tỷ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 0972 87 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí ngõ Hàng Khoai, gần Nguyễn Thiệp, Hàng Giấy, Hàng Mã, Trần Nhật Duật- Khu vực kinh doanh buôn bán vô cùng sầm uất, kinh doanh đỉnh- Thông số đẹp, mặt tiền rộng, nhà vào ở luôn- Thiết kế: chuẩn mực, có thể sửa lắp thang máy + Tầng 1: Phòng khách + để xe + wc+ Tầng 2: lửng.+ Tầng 3, 4: mỗi tầng 01 Phòng + wc+ Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.
Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá 14.8 tỷ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 0972 87 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tầm tiền hiếm! bán nhà hàng khoai, 40m2, 5 tầng, mặt tiền 4m, 14.8 tỷ, kinh doanh tốt", có mã số #308616, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu