Tân mai – 43/50m² – ô tô tránh – kd văn phòng - ở sướng
Phố Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
14 tỷ 200 triệu
50 m2 (34x16)
4 pn
4 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
???? TÂN MAI – 43/50M² – Ô TÔ TRÁNH – KD VĂN PHÒNG - Ở SƯỚNG???????? Giá: hơn 14 tỷ✔️ MT 3.4m – nhà dân xây cực chắc chắn✔️ Ngõ thông – ô tô tránh trước nhà✔️ Cách điểm đỗ ô tô ~15m???? Điểm nổi bật:Phù hợp ở + văn phòng + kinh doanh onlineNhà chắc chắn, dễ nâng tầngKhu an ninh yên tĩnh, dân trí tốtGiao thông cực tiện: gần hồ Đền Lừ – Kim Đồng – Giải Phóng, di chuyển nhanh???? Công năng: 4PN + sân phơi + sân để xe???? Sổ đỏ A4 – sẵn sàng giao dịch⚡ Vị trí đẹp – ô tô tránh – tiềm năng tốt???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Liên hệ xem nhà ngay!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 34 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tân mai – 43/50m² – ô tô tránh – kd văn phòng - ở sướng", có mã số #319934, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu