Toà nhà đẹp nhất tại x2b, lô góc ,view hồ, ô tô chánh, thang may, kinh doanh tốt, 80m2, giá nhỉnh 35tỷ
Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
35 tỷ 800 triệu
80 m2 (5x16)
7 pn
6 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
HIẾM - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - KINH DOANH - PHÂN LÔ - THANG MÁY - Ô TÔ TRÁNH - LÔ GÓC - VIEW HỒ - TIỆN ÍCH NGÀN - AN SINH ĐỈNH CAO - CHỦ ĐẦU TƯ UY TÍN XÂY CHẤT LƯỢNG TỐT NHẤT - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN Nhà đẹp toà nhà 7 tầng thích hợp đầu tư kinh doanh văn phòng, mở công ty , vừa ở vừa đầu tư ra dòng tiền tốt, vị trí đẹp Nhà Lô góc, 3 thoáng vĩnh viễn, thoáng quanh năm, nhà rất nhiều đường vào đẹp đều ô tô tránh Thiết kế : Tầng 1: Gara Ô Tô + kinh doanh + 1 wc Tầng 2,3,: Thông sàn kinh doanh + 1 wc Tầng 4,5: mỗi tầng 2 PN master, wc khép kín Tầng 6: khách bếp wc chung Tầng 7 : phòng thờ sân phơi
????Sổ đỏ cất két sẵn sàng dao dịch, nói ko với quy hoạch.
????Sổ đỏ cất két sẵn sàng dao dịch, nói ko với quy hoạch.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Toà nhà đẹp nhất tại x2b, lô góc ,view hồ, ô tô chánh, thang may, kinh doanh tốt, 80m2, giá nhỉnh 35tỷ", có mã số #319990, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu