Vĩnh phúc – bán nhà 6tầng 30/35m² mt 5.2m giá chào 8.2 tỷ ba đình
Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội
8 tỷ 200 triệu
35 m2 (52x6)
3 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Vĩnh Phúc – Bán nhà 6Tầng 30/35m² MT 5.2m – Giá chào 8.2 Tỷ Ba Đình
Nhà dân xây chắc chắn, ngõ thông, ba gác đỗ cửa, cách ô tô ~80m, vị trí trung tâm Ba Đình.
Công năng:
Nhà dân xây chắc chắn, ngõ thông, ba gác đỗ cửa, cách ô tô ~80m, vị trí trung tâm Ba Đình.
Công năng:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Vĩnh phúc – bán nhà 6tầng 30/35m² mt 5.2m giá chào 8.2 tỷ ba đình", có mã số #308487, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu