???? 40m2 nhà xinh thạch bàn – chỉ việc xách vali về ở
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 600 triệu
40 m2 (4x10)
3 pn
4 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
✨ 40m² – 5 tầng gọn gàng, ấm cúng???? Ô tô đỗ cửa – tiện lợi hiếm có???? Full nội thất – đẹp như ảnh, không phải nghĩ, giá nhỉnh 7,x tỷ
???? Một căn nhà nhỏ – nhưng chất sống không nhỏ???? Ở là tận hưởng, đầu tư là sinh lời
???? Một căn nhà đủ ấm để về, đủ đẹp để tự hào
Liên hệ : Mr Dũng để xem nhà trực tiếp
???? Một căn nhà nhỏ – nhưng chất sống không nhỏ???? Ở là tận hưởng, đầu tư là sinh lời
???? Một căn nhà đủ ấm để về, đủ đẹp để tự hào
Liên hệ : Mr Dũng để xem nhà trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? 40m2 nhà xinh thạch bàn – chỉ việc xách vali về ở", có mã số #323578, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu