Bán nhà đẹp việt hưng- 35m 5 tầng full nội thất- ô tô- ngõ nông- nhỉnh 7 tỷ(tl)
Đường Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 950 triệu
35 m2 (5x7)
4 pn
4 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp Việt Hưng- 35m 5 tầng full Nội thất- ô tô- ngõ Nông- nhỉnh 7 tỷ(TL)
SIÊU PHẨM LONG BIÊN - NHÀ 5 TẦNG THOÁNG - NGÕ TO - Ô TÔ 4 CHỖ VÀO TỚI NHÀ
????????Mô tả: + Vị trí đẹp, số nhà đẹp lộc phát, địa chỉ ngõ phát mãi, mặt ngõ to thoáng vĩnh viễn ô tô,
SIÊU PHẨM LONG BIÊN - NHÀ 5 TẦNG THOÁNG - NGÕ TO - Ô TÔ 4 CHỖ VÀO TỚI NHÀ
????????Mô tả: + Vị trí đẹp, số nhà đẹp lộc phát, địa chỉ ngõ phát mãi, mặt ngõ to thoáng vĩnh viễn ô tô,
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp việt hưng- 35m 5 tầng full nội thất- ô tô- ngõ nông- nhỉnh 7 tỷ(tl)", có mã số #323478, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu