Bán nhà phúc lợi 6 tầng,thang máy, full nội thất, nhà đẹp sang hiện đại
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
8 tỷ 500 triệu
41 m2 (6x0.6)
3 pn
4 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà Phúc Lợi có thang máy, full nội thất, chỉ xách vali về ở, sát chợ và các trường họcZá hơn 8tỷ nhỏ có thương lượng
LH ngay e Vân 0946785126 để xem nhà/ đất và làm việc chính chủ giá tốt nhấ
LH ngay e Vân 0946785126 để xem nhà/ đất và làm việc chính chủ giá tốt nhấ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phúc lợi 6 tầng,thang máy, full nội thất, nhà đẹp sang hiện đại", có mã số #323498, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu