????(650tr/năm) căn hộ dòng tiền yên hòa 50m 6t 9pkk, thang máy, hơn 16 tỷ
Đường Yên Hòa, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ 200 triệu
50 m2 (6x9)
9 pn
9 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Mã tin: 04
Cần bán gấp căn hộ dòng tiền phố Yên Hòa, Cầu Giấy.
+ DT 50m2 x 6T thang máy, mặt tiền 6M, đầy đủ hệ thống PCCC đạt chuẩn
+ Tổng 9 phòng khép kín đầy đủ nội thất xịn sò: tivi, tủ lạnh, giường tủ kệ…
+ Doanh thu 650tr/năm, khu đông dân cư
Mã tin: 04
Cần bán gấp căn hộ dòng tiền phố Yên Hòa, Cầu Giấy.
+ DT 50m2 x 6T thang máy, mặt tiền 6M, đầy đủ hệ thống PCCC đạt chuẩn
+ Tổng 9 phòng khép kín đầy đủ nội thất xịn sò: tivi, tủ lạnh, giường tủ kệ…
+ Doanh thu 650tr/năm, khu đông dân cư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????(650tr/năm) căn hộ dòng tiền yên hòa 50m 6t 9pkk, thang máy, hơn 16 tỷ", có mã số #317406, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu