???? bán căn hộ dịch vụ 19 phòng – có thang máy – dòng tiền 70 triệu/tháng – quận 7
Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP HCM
17 tỷ 500 triệu
126 m2 (61x22)
19 pn
19 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN CĂN HỘ DỊCH VỤ 19 PHÒNG – CÓ THANG MÁY – DÒNG TIỀN 70 TRIỆU/THÁNG – QUẬN 7
???? Vị trí: Hẻm 118 Bùi Văn Ba, phường Tân Thuận Đông, Quận 7???? Hướng: Tây Nam???? Giá bán: 17,5 tỷ (thương lượng)
✨ Thông tin chi tiết:• Kích thước: 6,1m x 22m• Nở hậu: 6,2m• Diện tích đất: 126m²• Diện tích sử dụng: 412m²• Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu• Trang bị thang máy di chuyển các tầng• Đang khai thác 19 phòng cho thuê• Thu nhập ổn định 70 triệu/tháng• Nội thất cơ bản, tiếp quản vận hành ngay
???? Tòa nhà có thang máy, tối ưu vận hành căn hộ dịch vụ.???? Có sẵn dòng tiền tốt, mua vào khai thác ngay.???? Gần KCX Tân Thuận, nhu cầu thuê luôn cao.???? Phù hợp nhà đầu tư giữ tài sản và tạo thu nhập bền vững.
???? Vị trí: Hẻm 118 Bùi Văn Ba, phường Tân Thuận Đông, Quận 7???? Hướng: Tây Nam???? Giá bán: 17,5 tỷ (thương lượng)
✨ Thông tin chi tiết:• Kích thước: 6,1m x 22m• Nở hậu: 6,2m• Diện tích đất: 126m²• Diện tích sử dụng: 412m²• Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu• Trang bị thang máy di chuyển các tầng• Đang khai thác 19 phòng cho thuê• Thu nhập ổn định 70 triệu/tháng• Nội thất cơ bản, tiếp quản vận hành ngay
???? Tòa nhà có thang máy, tối ưu vận hành căn hộ dịch vụ.???? Có sẵn dòng tiền tốt, mua vào khai thác ngay.???? Gần KCX Tân Thuận, nhu cầu thuê luôn cao.???? Phù hợp nhà đầu tư giữ tài sản và tạo thu nhập bền vững.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 61 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 19 |
| Nhà tắm | 19 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán căn hộ dịch vụ 19 phòng – có thang máy – dòng tiền 70 triệu/tháng – quận 7", có mã số #317777, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu