???? bán nhà phân lô kim mã - ô tô tải tránh - kinh doanh đỉnh - ngõ thông nguyễn công hoan
Đường Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
25 tỷ 900 triệu
59 m2 (65x9)
5 pn
5 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 59 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà phân lô kim mã - ô tô tải tránh - kinh doanh đỉnh - ngõ thông nguyễn công hoan", có mã số #317260, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu