???? bán nhà phố nguyễn thị định, trung hòa nhân chính 85m2 xây 6 tầng thang máy giá 30 tỷ ????
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
30 tỷ 500 triệu
85 m2 (42x21)
10 pn
10 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? Bán nhà phố Nguyễn Thị Định, Trung Hòa Nhân Chính 85m2 xây 6 tầng thang máy giá 30 tỷ ????
???? Cơ hội hiếm – nhà đẹp, vị trí đắc địa, vừa ở vừa cho thuê cực tốt!
???? Vị trí: Nguyễn Thị Định – khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện
???? Cơ hội hiếm – nhà đẹp, vị trí đắc địa, vừa ở vừa cho thuê cực tốt!
???? Vị trí: Nguyễn Thị Định – khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà phố nguyễn thị định, trung hòa nhân chính 85m2 xây 6 tầng thang máy giá 30 tỷ ????", có mã số #316347, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu