???? bán nhà pl thái hà - đống đa - diện tích 89 m2 - 5 tầng - mt 5.5m - ô tô tránh - kinh doanh vp đỉnh - 2 mặt thoáng - giá 32,2 tỷ ????
Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
32 tỷ 200 triệu
89 m2 (55x16.2)
5 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí: Khu
Vị trí: Khu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 89 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà pl thái hà - đống đa - diện tích 89 m2 - 5 tầng - mt 5.5m - ô tô tránh - kinh doanh vp đỉnh - 2 mặt thoáng - giá 32,2 tỷ ????", có mã số #317448, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu