???? bán phân lô quan nhân, thanh xuân - 110m2 - mt 10.5m - lô góc mặt hồ - ô tô tránh - chia được 2 căn
Phố Quan Nhân, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
37 tỷ 500 triệu
110 m2 (105x10.5)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 105 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán phân lô quan nhân, thanh xuân - 110m2 - mt 10.5m - lô góc mặt hồ - ô tô tránh - chia được 2 căn", có mã số #317611, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu