???? giật mình với căn nhà đẹp như homestay ngay trung tâm thạch bàn – chỉ nhỉnh 6 tỷ ????????
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 600 triệu
30 m2 (35x8.8)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? 30m² nhưng bước vào tưởng căn hộ triệu đô???? View hồ điều hòa cực chill???? Ô tô đỗ ngay cửa✨ Full nội thất sang xịn – ở ngay khỏi sửa
???? Điều bất ngờ là…Tầm tiền hơn 6 tỷ giờ rất khó kiếm được căn:✔️ Vị trí trung tâm Thạch Bàn✔️ Không gian sống xanh mát✔️ Nhà đẹp hiện đại✔️ Gần Aeon Mall – Cổ Linh – Vinhomes Riverside
???? Phòng khách đẹp như studio???? Nội thất tone sang cực trẻ trung???? Tối về bật đèn lên cảm giác như nghỉ dưỡng
☕ Sáng đi bộ hồ điều hòa???? Chiều ngồi café quanh công viên???? Cuộc sống đúng nghĩa “ở phố nhưng vẫn hưởng thiên nhiên”
???? Liên hệ ngay: Mr Dũng Xem nhà thực tế để cảm nhận hết độ đẹp của căn này ❤️
???? Điều bất ngờ là…Tầm tiền hơn 6 tỷ giờ rất khó kiếm được căn:✔️ Vị trí trung tâm Thạch Bàn✔️ Không gian sống xanh mát✔️ Nhà đẹp hiện đại✔️ Gần Aeon Mall – Cổ Linh – Vinhomes Riverside
???? Phòng khách đẹp như studio???? Nội thất tone sang cực trẻ trung???? Tối về bật đèn lên cảm giác như nghỉ dưỡng
☕ Sáng đi bộ hồ điều hòa???? Chiều ngồi café quanh công viên???? Cuộc sống đúng nghĩa “ở phố nhưng vẫn hưởng thiên nhiên”
???? Liên hệ ngay: Mr Dũng Xem nhà thực tế để cảm nhận hết độ đẹp của căn này ❤️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? giật mình với căn nhà đẹp như homestay ngay trung tâm thạch bàn – chỉ nhỉnh 6 tỷ ????????", có mã số #320726, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu