???? huỳnh tấn phát – thang máy fuji – full nội thất cao cấp – nhà đẹp ở ngay
Phố Huỳnh Tấn Phát, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
12 tỷ 600 triệu
48 m2 (4x12)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? HUỲNH TẤN PHÁT – THANG MÁY FUJI – FULL NỘI THẤT CAO CẤP – NHÀ ĐẸP Ở NGAY???? Vị trí Huỳnh Tấn Phát, Long Biên• Khu dân cư văn minh, an ninh tốt• Giao thông thuận tiện• Gần trường học, chợ và nhiều tiện ích sinh hoạt???? Thông số cơ bảnDiện tích: 48m²Mặt tiền: 4.05mKết cấu: 5 tầng + thang máy Fuji 5 điểm dừng???? Công năng sử dụng• Tầng 1: Phòng khách + bếp thông tầng rộng• Tầng 2, 3: Hai phòng ngủ master rộng, vệ sinh khép kín• Tầng 4: Hai phòng ngủ rộng• Tầng 5: Phòng thờ + kho + phòng giặt + sân mái kính✨ Nội thất và trang thiết bị cao cấp• Thang máy Fuji xịn• Thiết bị Viglacera, đèn sưởi, cabin tắm• Cửa nhôm Xingfa, kính an toàn• Tủ bếp chống ẩm cao cấp• Full nội thất tầng 1, 2, 3• Đá Granite, tay vịn gỗ Lim• Sơn Jotun Majestic• Hệ thống điện dây Trần Phú luồn ống tiêu chuẩn• Internet Cat6, camera đầy đủ???? Nhà thiết kế hiện đại, công năng tối ưu, phù hợp gia đình đông người hoặc khách thích không gian rộng rãi.???? Pháp lýSổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? huỳnh tấn phát – thang máy fuji – full nội thất cao cấp – nhà đẹp ở ngay", có mã số #321672, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu