???? phân lô nguyễn thị định - trung hòa - vỉa hè bát ngát - ô tô tránh - lý tưởng làm văn phòng
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
26 tỷ 300 triệu
65 m2 (45x15)
5 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? phân lô nguyễn thị định - trung hòa - vỉa hè bát ngát - ô tô tránh - lý tưởng làm văn phòng", có mã số #319892, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu