???? ngõ hòa bình – diện tích 45m – 4tầng – mt 4m – sân rộng – 50m ra phố – 8.7 tỷ
Đường Hòa Bình, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
8 tỷ 700 triệu
45 m2 (4x10)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? LÝ DO BÁN GẤP: Chủ chuyển nhà lớn hơn nên cần bán nhanh – tặng lại toàn bộ nội thất✔️ Nhà đẹp – ở ngay không cần sửa✔️ Có sân để xe riêng cực rộng – hiếm trong khu✔️ 50m ra phố – gần ô tô – đi lại thuận tiện???? Gần các tuyến: Minh Khai – Đại La – Trương Định???? Gần ĐH Bách Khoa – Xây Dựng – Kinh Tế Quốc Dân???? Xung quanh đầy đủ gym, siêu thị, khu vui chơi
???? Gọi ngay Bình để biết thêm chi tiết và tư vấn miễn phí.
???? Gọi ngay Bình để biết thêm chi tiết và tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? ngõ hòa bình – diện tích 45m – 4tầng – mt 4m – sân rộng – 50m ra phố – 8.7 tỷ", có mã số #310645, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu