???? nhà đẹp quận 7 – chỉ 4,8 tỷ – full nội thất xịn – dọn vào ở ngay!
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
4 tỷ 800 triệu
50 m2 (3x16.7)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP QUẬN 7 – CHỈ 4,8 TỶ – FULL NỘI THẤT XỊN – DỌN VÀO Ở NGAY!
???? Hẻm 803 Huỳnh Tấn Phát – Phú Thuận – Khu dân cư an ninh, yên tĩnh
???? Diện tích chuẩn: 3 x 16,7m (50m² công nhận)???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu – 3PN (có PN dưới trệt cực tiện cho người lớn tuổi)✨ Nhà mới đẹp – thiết kế hiện đại – full nội thất cao cấp
???? Giá chỉ: 4,8 tỷ ( thương lượng)
???? Phù hợp:✔ Gia đình mua ở ngay✔ Người cần nhà có phòng ngủ dưới✔ Khách thích nhà hoàn thiện sẵn, không cần sửa
⚡ Hiếm trong tầm giá – xem là thích ngay!
???? Gọi ngay để xem nhà thực tế
???? Hẻm 803 Huỳnh Tấn Phát – Phú Thuận – Khu dân cư an ninh, yên tĩnh
???? Diện tích chuẩn: 3 x 16,7m (50m² công nhận)???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu – 3PN (có PN dưới trệt cực tiện cho người lớn tuổi)✨ Nhà mới đẹp – thiết kế hiện đại – full nội thất cao cấp
???? Giá chỉ: 4,8 tỷ ( thương lượng)
???? Phù hợp:✔ Gia đình mua ở ngay✔ Người cần nhà có phòng ngủ dưới✔ Khách thích nhà hoàn thiện sẵn, không cần sửa
⚡ Hiếm trong tầm giá – xem là thích ngay!
???? Gọi ngay để xem nhà thực tế
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp quận 7 – chỉ 4,8 tỷ – full nội thất xịn – dọn vào ở ngay!", có mã số #317769, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu