???? nhà đẹp thạch bàn – full nội thất xịn – ô tô đỗ cổng – chất như biệt thự mini! ????
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 480 triệu
30 m2 (4x7.5)
3 pn
4 wc
28-04-2026
Thông tin mô tả:
Diện tích: 30m²
Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian
Nội thất full như ảnh: sofa, bàn trà, đèn led, trần thạch cao cực sang
Phòng khách rộng thoáng, cầu thang uốn cong cực đẹp – điểm nhấn đắt giá
Khu bếp + bàn ăn riêng gọn gàng, ấm cúng
Diện tích: 30m²
Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian
Nội thất full như ảnh: sofa, bàn trà, đèn led, trần thạch cao cực sang
Phòng khách rộng thoáng, cầu thang uốn cong cực đẹp – điểm nhấn đắt giá
Khu bếp + bàn ăn riêng gọn gàng, ấm cúng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp thạch bàn – full nội thất xịn – ô tô đỗ cổng – chất như biệt thự mini! ????", có mã số #317504, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu