Mặt ngõ thông kinh doanh - hồng tiến 71m² – 5t – thang máy – ô tô vào nhà – 21.9 tỷ lh 0326.213.286
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
21 tỷ 900 triệu
71 m2 (4x17)
6 pn
5 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mặt ngõ thông kinh doanh - Hồng Tiến 71m² – 5T – Thang máy – Ô tô vào nhà – 21.9 tỷ lh 0326.213.286
HỒNG TIẾN – NHÀ ĐẸP 5 TẦNG THANG MÁY – Ô TÔ VÀO NHÀ – 21.9 TỶ
Mặt ngõ thông kinh doanh - Hồng Tiến 71m² – 5T – Thang máy – Ô tô vào nhà – 21.9 tỷ lh 0326.213.286
HỒNG TIẾN – NHÀ ĐẸP 5 TẦNG THANG MÁY – Ô TÔ VÀO NHÀ – 21.9 TỶ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt ngõ thông kinh doanh - hồng tiến 71m² – 5t – thang máy – ô tô vào nhà – 21.9 tỷ lh 0326.213.286", có mã số #318028, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu