????nhà đẹp xuân thủy 50m 4t, gần phố, nội thất cực đẹp, nhỉnh 14 tỷ
Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 tỷ 500 triệu
50 m2 (4x13)
4 pn
3 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhanh nhà đẹp ở ngay phố Xuân Thủy - Cầu Giấy.
+ DT 50m2 x 4T thoáng trước sau.
+ Nội thất tuyệt đẹp, thiết kế mỗi tầng 2 phòng, tổng 4PN rộng rãi thoáng mát, chuẩn công năng.
Bán nhanh nhà đẹp ở ngay phố Xuân Thủy - Cầu Giấy.
+ DT 50m2 x 4T thoáng trước sau.
+ Nội thất tuyệt đẹp, thiết kế mỗi tầng 2 phòng, tổng 4PN rộng rãi thoáng mát, chuẩn công năng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????nhà đẹp xuân thủy 50m 4t, gần phố, nội thất cực đẹp, nhỉnh 14 tỷ", có mã số #317821, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu