????ô tô tránh kdvp phân lô phạm văn đồng 65m 7t thang máy, full nội thất, nhỉnh 32 tỷ
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
32 tỷ 500 triệu
65 m2 (5x13)
5 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Thiện chí bán cực gấp nhà khu phân lô Phạm Văn Đồng, quận Cầu Giấy.
+ DT 65m2 x 7T thang máy, mặt tiền rộng rãi.
+ Full nội thất xịn sò.
+ Trước nhà ô tô tránh, dừng dỗ 24/24, rất thuận tiện làm Văn phòng giao dịch kết hợp để ở.
Thiện chí bán cực gấp nhà khu phân lô Phạm Văn Đồng, quận Cầu Giấy.
+ DT 65m2 x 7T thang máy, mặt tiền rộng rãi.
+ Full nội thất xịn sò.
+ Trước nhà ô tô tránh, dừng dỗ 24/24, rất thuận tiện làm Văn phòng giao dịch kết hợp để ở.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????ô tô tránh kdvp phân lô phạm văn đồng 65m 7t thang máy, full nội thất, nhỉnh 32 tỷ", có mã số #317440, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu