????ô tô tránh, phân lô 3 mặt thoáng phan văn trường 33/40m 5t kinh doanh 12.5 tỷ
Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12 tỷ 500 triệu
40 m2 (4x9)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tầm tiền cực hiếm, chỉ hơn 12 tỷ sở hữu ngay căn nhà khu phân lô Phan Văn Trường, quận Cầu Giấy.
+ DT 33m/40m2 x 5T khung cột cực chắn, nhà dân xây.
+ 3 mặt thoáng ô tô, thuận tiện kinh doanh.
+ Khu vực sầm uất, vô vàn tiện ích, ngõ phân lô thông t
Tầm tiền cực hiếm, chỉ hơn 12 tỷ sở hữu ngay căn nhà khu phân lô Phan Văn Trường, quận Cầu Giấy.
+ DT 33m/40m2 x 5T khung cột cực chắn, nhà dân xây.
+ 3 mặt thoáng ô tô, thuận tiện kinh doanh.
+ Khu vực sầm uất, vô vàn tiện ích, ngõ phân lô thông t
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????ô tô tránh, phân lô 3 mặt thoáng phan văn trường 33/40m 5t kinh doanh 12.5 tỷ", có mã số #317691, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu