????phân lô 2 ô tô tránh nguyễn chánh 60m 4t kinh doanh cực tốt, 31.9 tỷ
Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
31 tỷ 900 triệu
60 m2 (5x12)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Mã tin: 05
Cấn bán gấp nhà phân lô đường ô tô tránh phố Nguyễn Chánh, Cầu Giấy.
+ DT 60m2 x 4T khung cột BT cực kì chắc chắn, mặt tiền 4.2m.
+ Trước nhà 2 ô tô tránh nhau, vỉa hè.
+ Rất thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề: Văn phòng, spa, phòng
Mã tin: 05
Cấn bán gấp nhà phân lô đường ô tô tránh phố Nguyễn Chánh, Cầu Giấy.
+ DT 60m2 x 4T khung cột BT cực kì chắc chắn, mặt tiền 4.2m.
+ Trước nhà 2 ô tô tránh nhau, vỉa hè.
+ Rất thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề: Văn phòng, spa, phòng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????phân lô 2 ô tô tránh nguyễn chánh 60m 4t kinh doanh cực tốt, 31.9 tỷ", có mã số #317643, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu