????siêu căn hộ dòng tiền yên hòa 150m 8t, doanh thu 250tr/tháng, full nội thất, hơn 59 tỷ
Đường Yên Hòa, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
59 tỷ 200 triệu
150 m2 (7x22)
24 pn
24 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần bán siêu phẩm căn hộ dòng tiền khu Yên Hòa - Cầu Giấy.
+ DT 150m2 x 8T thang máy nhập, tổng 24 phòng khép kín full nội thất xịn.
+ Hiện đã có bên thứ 3 thuê 200tr/tháng, nếu tự vận hành sẽ 250tr/tháng.
+ Cách mặt đường ô tô chưa đến 30m, trước
Cần bán siêu phẩm căn hộ dòng tiền khu Yên Hòa - Cầu Giấy.
+ DT 150m2 x 8T thang máy nhập, tổng 24 phòng khép kín full nội thất xịn.
+ Hiện đã có bên thứ 3 thuê 200tr/tháng, nếu tự vận hành sẽ 250tr/tháng.
+ Cách mặt đường ô tô chưa đến 30m, trước
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 24 |
| Nhà tắm | 24 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????siêu căn hộ dòng tiền yên hòa 150m 8t, doanh thu 250tr/tháng, full nội thất, hơn 59 tỷ", có mã số #317684, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu