????siêu phẩm dòng tiền hoa bằng, cầu giấy 150m 9 tầng, 24 phòng, d.thu 3 tỷ/năm
Phố Hoa Bằng, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
59 tỷ 200 triệu
150 m2 (7x13)
24 pn
24 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần bán tòa siêu phẩm dòng tiền khu Hoa Bằng, Yên Hòa - quận Cầu Giấy.
Diện tích 150m2 x 9 tầng mới cứng. Tổng 24 phòng khép kín full nội thất, hầm để xe siêu rộng.
Doanh thu 3 tỷ/năm, mỗi tháng dòng tiền 250tr/tháng.
Cần bán tòa siêu phẩm dòng tiền khu Hoa Bằng, Yên Hòa - quận Cầu Giấy.
Diện tích 150m2 x 9 tầng mới cứng. Tổng 24 phòng khép kín full nội thất, hầm để xe siêu rộng.
Doanh thu 3 tỷ/năm, mỗi tháng dòng tiền 250tr/tháng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 24 |
| Nhà tắm | 24 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????siêu phẩm dòng tiền hoa bằng, cầu giấy 150m 9 tầng, 24 phòng, d.thu 3 tỷ/năm", có mã số #324019, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu