???? siêu phẩm ngọc thụy – nhà đẹp 6 tầng – gara ô tô – full nội thất cao cấp ????✨
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
12 tỷ 300 triệu
34 m2 (4x8)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM NGỌC THỤY – NHÀ ĐẸP 6 TẦNG – GARA Ô TÔ – FULL NỘI THẤT CAO CẤP ????✨
Bạn đang tìm một căn nhà vừa để ở sang trọng, vừa có tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai?Căn nhà này tại Ngọc Thụy – Long Biên chắc chắn là lựa chọn cực kỳ đáng cân nhắc!
???? Vị trí đẹp:
Trung tâm Ngọc Thụy, giao thông thuận tiện
Ngõ rộng 5m, ô tô vào tận nhà
Ngõ thông 2 đầu cực thoáng
Chỉ cách 2m ra đường quy hoạch 17m (1/500)???? Tiềm năng tăng giá rất mạnh trong thời gian tới
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 38m²
Mặt tiền: 3.7m
Kết cấu: 6 tầng
???? Nhà xây dựng hiện đại:
Thiết kế 5 tầng 1 tum
Full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay
Có giếng trời và cửa sổ bên hông☀️ Nhà lúc nào cũng tràn ngập ánh sáng và cực kỳ thông thoáng
???? Công năng tối ưu:
Bạn đang tìm một căn nhà vừa để ở sang trọng, vừa có tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai?Căn nhà này tại Ngọc Thụy – Long Biên chắc chắn là lựa chọn cực kỳ đáng cân nhắc!
???? Vị trí đẹp:
Trung tâm Ngọc Thụy, giao thông thuận tiện
Ngõ rộng 5m, ô tô vào tận nhà
Ngõ thông 2 đầu cực thoáng
Chỉ cách 2m ra đường quy hoạch 17m (1/500)???? Tiềm năng tăng giá rất mạnh trong thời gian tới
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 38m²
Mặt tiền: 3.7m
Kết cấu: 6 tầng
???? Nhà xây dựng hiện đại:
Thiết kế 5 tầng 1 tum
Full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay
Có giếng trời và cửa sổ bên hông☀️ Nhà lúc nào cũng tràn ngập ánh sáng và cực kỳ thông thoáng
???? Công năng tối ưu:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? siêu phẩm ngọc thụy – nhà đẹp 6 tầng – gara ô tô – full nội thất cao cấp ????✨", có mã số #321674, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu