???? thuận an cư – chdv 5 căn – dòng tiền ổn định 45tr/th ???? q7 – h.ẻm 308 huỳnh tấn phát – 6x21 – 2 tầng – nh.ỉnh 8 t.ỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP HCM
8 tỷ 700 triệu
130 m2 (6x21)
2 pn
1 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
✔ 5 căn – dòng tiền ~45tr/th✔ Full nội thất – khai thác sẵn???? Tân Thuận – khu đông đúc???? 6x21 (~127m2)???? 5 căn (1 trệt 1 lầu) – mỗi căn 2PN???? SHR – pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? thuận an cư – chdv 5 căn – dòng tiền ổn định 45tr/th ???? q7 – h.ẻm 308 huỳnh tấn phát – 6x21 – 2 tầng – nh.ỉnh 8 t.ỷ", có mã số #317186, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu