????tòa building siêu vip duy tân 630m 9 tầng, doanh thu tiền tỷ, chỉ 385 tỷ
Phố Duy Tân, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
385 tỷ
605 m2 (20x31)
20 pn
14 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần thanh khoản gấp tòa Building đẳng cấp nhất phố Duy Tân, Cầu Giấy.
DT 605/630m2 x 9T - mặt tiền bề thế hoành tráng, thiết kế cực đẳng cấp.
Thiết kế:
- Tầng hầm : để xe, phát phát điện, hệ thống hỗ trợ.
Cần thanh khoản gấp tòa Building đẳng cấp nhất phố Duy Tân, Cầu Giấy.
DT 605/630m2 x 9T - mặt tiền bề thế hoành tráng, thiết kế cực đẳng cấp.
Thiết kế:
- Tầng hầm : để xe, phát phát điện, hệ thống hỗ trợ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 31 m |
| Diện tích | 605 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 14 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????tòa building siêu vip duy tân 630m 9 tầng, doanh thu tiền tỷ, chỉ 385 tỷ", có mã số #322054, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu