????văn phòng, phân lô ô tô lê văn lương 100m 5t, nội thất siêu đẹp, 46.8 tỷ
Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
46 tỷ 800 triệu
100 m2 (10x10)
6 pn
6 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà khu phân lô Lê Văn Lương - Cầu Giấy.
+ Phù hợp làm Văn phòng Công ty + để ở, sẵn hợp đồng thuê 100tr/tháng lâu dài.
+ DT 100m2 x 5 tầng thang máy, nội thất đỉnh nóc kịch trần, đồ gỗ tự nhiên, điều hòa âm trần Daikin.
Bán nhà khu phân lô Lê Văn Lương - Cầu Giấy.
+ Phù hợp làm Văn phòng Công ty + để ở, sẵn hợp đồng thuê 100tr/tháng lâu dài.
+ DT 100m2 x 5 tầng thang máy, nội thất đỉnh nóc kịch trần, đồ gỗ tự nhiên, điều hòa âm trần Daikin.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????văn phòng, phân lô ô tô lê văn lương 100m 5t, nội thất siêu đẹp, 46.8 tỷ", có mã số #323919, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu