5.68 tỷ nhà hẻm / dương bá trạc p1q8 (p.chánh hưng)
Dương Bá Trạc, Phường 01, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 680 triệu
55 m2 (58x9.5)
3 pn
2 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
5.68 tỷ Nhà hẻm / Dương Bá Trạc P1Q8 (P.Chánh Hưng)
+ Diện tích: 5.8 x 9.5m, nở hậu
+ Nhà 1 lầu, 3PN, còn ở tốt.
+ Vị trí đẹp, ngay sát mặt tiền, cách 10m Dương Bá Trạc, thuận tiên đi tất cả các hướng Q1, 4, 5, 7… 5 phút.
+ Hướng Tây
+ Sổ hồng hoàn công, khu dân cư hiện hữu.
+ Giá
+ Diện tích: 5.8 x 9.5m, nở hậu
+ Nhà 1 lầu, 3PN, còn ở tốt.
+ Vị trí đẹp, ngay sát mặt tiền, cách 10m Dương Bá Trạc, thuận tiên đi tất cả các hướng Q1, 4, 5, 7… 5 phút.
+ Hướng Tây
+ Sổ hồng hoàn công, khu dân cư hiện hữu.
+ Giá
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "5.68 tỷ nhà hẻm / dương bá trạc p1q8 (p.chánh hưng)", có mã số #308644, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu