57.2m2 nở hậu cách mặt tiền phạm thế hiển 10m
Đường Phạm Thế Hiển, Phường 01, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 380 triệu
57 m2 (38x13)
3 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
57.2m2 nở hậu cách mặt tiền Phạm Thế Hiển 10m
+ Diện tích: 3.8 x 13m, nở hậu L 4.8m
+ Kết cấu: 1 lầu, 3 Phòng ngủ (tầng trệt có phòng ngủ) 2 WC. Cực kỳ phù hợp cho gia đình có người lớn tuổi hoặc trẻ nhỏ.
+ Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, di chuyển sang Q1, 5, 4, 7 .... chỉ mất vài phút.
+ Pháp lý : Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
+ Hướng: Bắc
+ Diện tích: 3.8 x 13m, nở hậu L 4.8m
+ Kết cấu: 1 lầu, 3 Phòng ngủ (tầng trệt có phòng ngủ) 2 WC. Cực kỳ phù hợp cho gia đình có người lớn tuổi hoặc trẻ nhỏ.
+ Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, di chuyển sang Q1, 5, 4, 7 .... chỉ mất vài phút.
+ Pháp lý : Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
+ Hướng: Bắc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "57.2m2 nở hậu cách mặt tiền phạm thế hiển 10m", có mã số #309108, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu