7.89 tỷ nhà trọ 5.2x21m ngay chợ nhị thiên đường p5q8 p.bình đông
Đường Phạm Thế Hiển, Phường 05, Quận 8, TP HCM
7 tỷ 890 triệu
109 m2 (52x21)
9 pn
5 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
7.89 tỷ Nhà trọ 5.2x21m ngay chợ Nhị Thiên Đường P5Q8 P.Bình Đông
+ Diện tích: 5.2 x 21m
+ Kết cấu : Nhà xây kiên cố gồm 1 trệt, 3 lầu, 9PN, đang cho thuê full phòng thu nhập ổn định.
+ Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đủ, khu dân cư hiện hữu.
+ Hướng Bắc
+ Giá : 7.89 Tỷ (Còn thương lượng cho khách thiện chí)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích: 5.2 x 21m
+ Kết cấu : Nhà xây kiên cố gồm 1 trệt, 3 lầu, 9PN, đang cho thuê full phòng thu nhập ổn định.
+ Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đủ, khu dân cư hiện hữu.
+ Hướng Bắc
+ Giá : 7.89 Tỷ (Còn thương lượng cho khách thiện chí)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 109 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "7.89 tỷ nhà trọ 5.2x21m ngay chợ nhị thiên đường p5q8 p.bình đông", có mã số #309399, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu