Anh hải cần bán nhà hẻm xe hơi cạnh phú mỹ hưng, 4 tầng, để lại nội thất
Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
10 tỷ 600 triệu
60 m2 (5x16)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI – ĐƯỜNG GÒ Ô MÔI, QUẬN 7- Xe hơi vào tận nhà – Đậu trong nhà thoải mái- Diện tích: 5m x 12m – Vuông vức- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu- Gồm: 4 phòng ngủ rộng rãi, 5 WC riêng tiện nghi. Ban công thoáng mát- Ưu điểm nổi bật:+ Hẻm xe hơi rộng rãi, di chuyển thuận tiện+ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh+ Hàng xóm thân thiện, môi trường sống tốt+ Tặng FULL nội thất cao cấp – chỉ xách vali vào ở- Pháp lý: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ- Giá bán: 10 tỷ 600 triệu (có thương lượng)- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Anh hải cần bán nhà hẻm xe hơi cạnh phú mỹ hưng, 4 tầng, để lại nội thất", có mã số #323566, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu