Chú mỹ bán nhà 2 tầng ở phạm hữu lầu, ngang 11m, giá bán 6.2 tỷ
Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP HCM
6 tỷ 200 triệu
66 m2 (11x6)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MỚI 2 TẦNG – FULL NỘI THẤT – VÀO Ở NGAY- Giá: 6 tỷ 200 triệu (thương lượng)- Diện tích: 11m x 6m – nhà rộng, bố trí thoáng- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu+ 3 phòng ngủ + phòng thờ+ 2 WC+ Có phòng ngủ dưới trệt – cực tiện cho gia đình có người lớn tuổi- Hẻm rộng 3.5m, cách mặt tiền chỉ ~150m – đi lại thuận tiện- Vị trí đẹp:+ Gần KDC Đức Khải+ Gần chợ Phước Long+ Sát Phú Mỹ Hưng – tiện ích đầy đủ- Pháp lý: Sổ hồng riêng – hỗ trợ vay ngân hàng- Liên hệ xem nhà: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chú mỹ bán nhà 2 tầng ở phạm hữu lầu, ngang 11m, giá bán 6.2 tỷ", có mã số #323545, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu