Bán gấp nhà hẻm xe hơi - cách đường lớn 20m - tại huỳnh tấn phát, q7, tp hcm.
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
1 tỷ 660 triệu
7 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI - CÁCH ĐƯỜNG LỚN 20M - TẠI HUỲNH TẤN PHÁT, Q7, HCM. (Nhờ ae chào dùm phí 2% (mua bán thành công)- Diện Tích : 7m 3m nở hậu - Kết Cấu : 1 Trệt 1 Lầu 2PN ,1WC - Có ban công thoáng mát, có sân để xe - Pháp Lý : Sổ chung, đất đô thị, cc vi bằng- Hẻm xe hơi vào tận nhà, Cách đường Huỳnh Tấn Phát 20m, hẻm 1 sẹc- Khu dân cư hiện hữu, đất ở đô thị 100%???? Giá 1 tỷ 660tr ( Còn thương lượng - Tluợng Ngay Chủ) --------- Thích hợp mua để ở, cho thuê, hoặc đầu tư sinh lời♻ Vị Trí: 1135 Huỳnh Tấn Phát – Q7 TPHCM ( Sát Đít Quận 4 - Gần Chợ Phú Thuận – gần BV Q7) ☎ LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: 076 9872 686 (Mr: Triều)- MIỄN QC đăng tin
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 7 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp nhà hẻm xe hơi - cách đường lớn 20m - tại huỳnh tấn phát, q7, tp hcm.", có mã số #323764, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu