Bán biệt thự mặt tiền linh đông thủ đức -243m2 ngang 7m - vừa ở vừa kinh doanh - 36 tỷ
Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
36 tỷ
243 m2 (7x35)
3 pn
3 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ gửi bán siêu phẩm bất động sản mặt tiền tọa lạc tại trung tâm Phường Linh Đông, TP. Thủ Đức. Đây là sản phẩm hiếm hoi sở hữu diện tích lớn và vị trí đắc địa, phù hợp cho mọi loại hình khai thác.
Diện tích: 243m2 ngang 7m dài 35m. Thế đất dài lý tưởng để thiết kế đa công năng.
Kết cấu: Tòa nhà được chia làm 2 phần:
Diện tích: 243m2 ngang 7m dài 35m. Thế đất dài lý tưởng để thiết kế đa công năng.
Kết cấu: Tòa nhà được chia làm 2 phần:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 243 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự mặt tiền linh đông thủ đức -243m2 ngang 7m - vừa ở vừa kinh doanh - 36 tỷ", có mã số #309947, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu