Bán biệt thự mini lạc long quân, cách 1 nhà ra phố, mặt tiền 7m, 90m, chỉ 17 tỷ
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
17 tỷ
90 m2 (7x12.8)
6 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Tây Hồ, gần Hồ Tây, Võ Chí Công, Võng Thị, Thụy Khuê, không gian sống thoáng đẹp, dân trí cao, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 90m, mặt tiền 7m rộng đẹp, sẵn nhà 5 tầng kiên cố, cách 1 nhà ra ô tô tránh, thiết kế biệt thự mini sang trọng, công năng sử dụng tối ưu
Phù hợp ở hưởng thụ, làm homestay, apartment hoặc giữ tài sản lâu dài tại khu vực phát triển mạnh của Tây Hồ
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch, chủ cần bán gấp chia tài sản cho con
Chỉ 17 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 90m, mặt tiền 7m rộng đẹp, sẵn nhà 5 tầng kiên cố, cách 1 nhà ra ô tô tránh, thiết kế biệt thự mini sang trọng, công năng sử dụng tối ưu
Phù hợp ở hưởng thụ, làm homestay, apartment hoặc giữ tài sản lâu dài tại khu vực phát triển mạnh của Tây Hồ
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch, chủ cần bán gấp chia tài sản cho con
Chỉ 17 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự mini lạc long quân, cách 1 nhà ra phố, mặt tiền 7m, 90m, chỉ 17 tỷ", có mã số #321709, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu