Bán biệt thự ngõ lạc long quân tây hồ 165m2, mặt tiền 14m lh 0935628686
Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội
69 tỷ 500 triệu
165 m2 (14x12)
5 pn
5 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Do chuyển đổi mục đích gia đình cần bán gấp nhà biệt thự tại mặt ngõ Lạc Long Quân quận Tây Hồ, Hà Nội
- Diện tích 165 m2.
* Mặt tiền rộng 14m Ô TÔ 7 chỗ ra vào thoải mái
- Vị trí đẹp nhà cách mặt đường Lạc Long Quân quận 1 nhà, giao thông đi lại thuận tiện, nhà gần cách tiện ích như công Viên Nước và lotte Mart, phố đi bộ Trịnh Công Sơn và Hồ Tây.s
* Sổ đỏ chính chủ, qu
- Diện tích 165 m2.
* Mặt tiền rộng 14m Ô TÔ 7 chỗ ra vào thoải mái
- Vị trí đẹp nhà cách mặt đường Lạc Long Quân quận 1 nhà, giao thông đi lại thuận tiện, nhà gần cách tiện ích như công Viên Nước và lotte Mart, phố đi bộ Trịnh Công Sơn và Hồ Tây.s
* Sổ đỏ chính chủ, qu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 14 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 165 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự ngõ lạc long quân tây hồ 165m2, mặt tiền 14m lh 0935628686", có mã số #308105, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu