TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán biệt thự sân vườn lạc long quân 5tầng 95m² mt 5.5m – giá chào 46 tỷ
Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội
46 tỷ
95 m2 (55x18)
4 pn
5 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán Biệt thự sân vườn Lạc Long Quân 5Tầng 95m² MT 5.5m – Giá chào 46 TỷBiệt thự phân lô, ô tô tránh, 2 ngõ vào nhà, Hồ Tây thoáng mát, khu dân trí cao, hiếm nhà bán.Nhà xây tâm huyết, thiết kế biệt thự sân vườn, sân bao quanh 3 phía, phòng nào cũng thoáng sáng, nội thất gỗ lim.Công năng:T1: Để xe + khách + bếp + WC + sân vườn.T2,3: Mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín.T4: 2 phòng ngủ khép kín.T5: Phòng thờ + sân phơi + khu thư giãn.Phù hợp ở đẳng cấp, nghỉ dưỡng giữa lòng Hà Nội.???? Sổ đỏ chính chủ nở hậu – sẵn sàng giao dịch.???? LH xem nhà: 0934266313
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán biệt thự sân vườn lạc long quân 5tầng 95m² mt 5.5m – giá chào 46 tỷ", có mã số #307521, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu