Bán nhà đẹp nguyễn sơn- oto - thang máy- 80m 6 tầng- full nt nhỉnh 20 tỷ(tl)
Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
20 tỷ 500 triệu
80 m2 (5x16)
5 pn
5 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp Nguyễn Sơn- Oto - Thang máy- 80m 6 tầng- full NT nhỉnh 20 tỷ(TL)
BÁN NHÀ 6 TẦNG PHỐ NGUYỄN SƠN_NGỌC LÂM_GẦN HỒ, CÔNG VIÊN NGỌC LÂM_GARA Ô TÔ_THANG MÁY_ 20XTY Diện tích :80m2 _Mặt tiền gần 5m _Mới Tinh
Thoáng mát , trước sau_gần hồ Ngọc Lâm,vườn hoa Ngọc Lâm,Tiện ích sung quanh bạt ngàn..bệnh viên,trường học,công viên,vườn hoa..ba bước chân
Tầng 1: gara ô tô Tầng 2 khách bếp vệ sinhTầng 3 ngủ Master Tầng 4,5 mỗi tầng 2 ngủ khép kínTầng 6 phòng thờ sân phơi
*Sổ đỏ,pháp lý chuẩn,giao dịch luônLh ngay em Hoa nhà xinh xem nhà
BÁN NHÀ 6 TẦNG PHỐ NGUYỄN SƠN_NGỌC LÂM_GẦN HỒ, CÔNG VIÊN NGỌC LÂM_GARA Ô TÔ_THANG MÁY_ 20XTY Diện tích :80m2 _Mặt tiền gần 5m _Mới Tinh
Thoáng mát , trước sau_gần hồ Ngọc Lâm,vườn hoa Ngọc Lâm,Tiện ích sung quanh bạt ngàn..bệnh viên,trường học,công viên,vườn hoa..ba bước chân
Tầng 1: gara ô tô Tầng 2 khách bếp vệ sinhTầng 3 ngủ Master Tầng 4,5 mỗi tầng 2 ngủ khép kínTầng 6 phòng thờ sân phơi
*Sổ đỏ,pháp lý chuẩn,giao dịch luônLh ngay em Hoa nhà xinh xem nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp nguyễn sơn- oto - thang máy- 80m 6 tầng- full nt nhỉnh 20 tỷ(tl)", có mã số #320771, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu