Bán căn hộ cc 90m² 6tỷ 150tr căn góc mặt đường giải phóng tòa icc giải phóng
Đường Giải Phóng, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6 tỷ 150 triệu
90 m2 (8x11.25)
3 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán căn hộ cc 90m² 6tỷ 150tr căn góc mặt đường giải phóng tòa icc giải phóng
Vị trí trung tâm, 90m² căn góc 3PN cực thoáng tại Mặt đường Giải Phóng. Đối diện khu Đô thị Linh Đàm.Mặt đường Số 1277, Đường Giải Phóng (tòa nhà Vietcombank), Phường Hoàng Mai, Hà Nội.Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, căn góc 2 mặt thoáng, đón sáng tự nhiên cả ngày.Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.Giá bán: 6,15 tỷ thu về.Vị trí trung tâm: Ngay mặt đường Giải Phóng, đối diện khu Đô thị Linh Đàm, và gần nhiều trường đại học Kinh Tế quốc dân, Đại học Xây dựng, Đại học Bách Khoa, Đại học Mở...Tiện ích đầy đủ: Siêu thị, ngân hàng, nhà thuốc, bệnh viện TW Bạch Mai, giao thông t
Vị trí trung tâm, 90m² căn góc 3PN cực thoáng tại Mặt đường Giải Phóng. Đối diện khu Đô thị Linh Đàm.Mặt đường Số 1277, Đường Giải Phóng (tòa nhà Vietcombank), Phường Hoàng Mai, Hà Nội.Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, căn góc 2 mặt thoáng, đón sáng tự nhiên cả ngày.Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.Giá bán: 6,15 tỷ thu về.Vị trí trung tâm: Ngay mặt đường Giải Phóng, đối diện khu Đô thị Linh Đàm, và gần nhiều trường đại học Kinh Tế quốc dân, Đại học Xây dựng, Đại học Bách Khoa, Đại học Mở...Tiện ích đầy đủ: Siêu thị, ngân hàng, nhà thuốc, bệnh viện TW Bạch Mai, giao thông t
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ cc 90m² 6tỷ 150tr căn góc mặt đường giải phóng tòa icc giải phóng", có mã số #311022, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu