Bán gấp giá rẻ tân mai 10m/15m, 5 tầng, mặt tiền 3m, 2.35 tỷ hoàng mai.
Phố Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
2 tỷ 350 triệu
10 m2 (3x4)
4 pn
3 wc
28-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán gấp giá rẻ Tân Mai 10m/15m, 5 tầng, mặt tiền 2.6m, 2.35 tỷ Hoàng Mai.CĂN NHÀ 4 NGỦ - HIẾM QUÁ - QUÝ KHÁCH NHANH CHÂN Ạ.Mô tả thật 100%:+ Cách một nhà ra đường ô tô tránh, khung cột bê tông chắc chắn vị trí quá đẹp. Thửa đất 10m, từ tầng 2 trở lên đua sàn 15m, các phòng có cửa sổ thoáng sáng mát.+ Thiết kế: 4 ngủ, 3wc.+ Nhà sửa đẹp sẵn ở đã có một số đồ dùng nội thất.+ Vị trí đẹp tiện ích xung quanh trường Mần Non, Cấp 1,2,3 toàn trường chuẩn Quốc gia, chợ trung tâm, sân bóng ngay gần, giao thông kết nối đông tây di chuyển thuận tiện.+ Thửa đất vuông đẹp, mua bán vi bằng, không đóng thuế đất hàng năm lý do nhà diện tích nhỏ.+ Liên hệ 24g/24g: Lê Anh 67 tuổi đt, zalo 0963446524 để gặp ngay chủ nhà. Ảnh minh họa.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 10 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp giá rẻ tân mai 10m/15m, 5 tầng, mặt tiền 3m, 2.35 tỷ hoàng mai.", có mã số #310379, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu