Bán nhà 2 mặt hẻm ô tô tân mỹ quận 7, 4 tầng, 4.4x25m, 12.5 tỷ
Đường Tân Mỹ, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP HCM
13 tỷ 100 triệu
110 m2 (44x25)
5 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 2 mặt tiền hẻm ô tô đường Tân Mỹ, phường Tân Thuận, Quận 7. Vị trí đẹp, khu dân cư ổn định, phù hợp vừa ở vừa cho thuê, khai thác dòng tiền tốt.
Nhà có diện tích công nhận 96,8m², thực tế sử dụng khoảng 110m², ngang 4,4m, dài 25m. Kết cấu gồm 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, thiết kế rộng rãi với 6 phòng ngủ, 4 WC, phù hợp gia đình đông người hoặc kết hợp cho thuê.
Căn nhà có lợi thế 2 mặt hẻm, phía trước hiện
Bán nhà 2 mặt tiền hẻm ô tô đường Tân Mỹ, phường Tân Thuận, Quận 7. Vị trí đẹp, khu dân cư ổn định, phù hợp vừa ở vừa cho thuê, khai thác dòng tiền tốt.
Nhà có diện tích công nhận 96,8m², thực tế sử dụng khoảng 110m², ngang 4,4m, dài 25m. Kết cấu gồm 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, thiết kế rộng rãi với 6 phòng ngủ, 4 WC, phù hợp gia đình đông người hoặc kết hợp cho thuê.
Căn nhà có lợi thế 2 mặt hẻm, phía trước hiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 mặt hẻm ô tô tân mỹ quận 7, 4 tầng, 4.4x25m, 12.5 tỷ", có mã số #317463, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu