Bán nhà 2 tầng gần chợ phương sài – ngang 7m hiếm – giá 3 tỷ
Đường Phương Sài, Phường Ngọc Hiệp, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3 tỷ
40 m2 (7x6)
1 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ RỘNG NGANG HIẾM – CHỈ 50M RA CHỢ PHƯƠNG SÀI ????
???? Trung tâm Nha Trang – ở liền hoặc đầu tư cực ổn
???? Vị trí: Hẻm 3m, cách chợ Phương Sài chỉ 50m???? Cách biển khoảng 2km – di chuyển nhanh- Diện tích : 40,7 m2???? Kết cấu 1 trệt 1 lầu • Tầng trệt: Phòng khách + bếp + WC • Tầng 2: Phòng thờ + 1 phòng ngủ lớn (có thể chia thành 2PN) • Ban công rộng thoáng mát
???? Điểm mạnh nổi bật:✔️ Ngang tới 7m – cực hiếm trong tầm giá✔️ Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ✔️ Phù hợp ở gia đình hoặc khai thác cho thuê
???? Giá bán nhanh: 3 tỷ (có bớt lộc cho khách thiện chí)
???? Liên hệ ngayđể xem nhà thực tế – chốt nhanh kẻo lỡ
???? Trung tâm Nha Trang – ở liền hoặc đầu tư cực ổn
???? Vị trí: Hẻm 3m, cách chợ Phương Sài chỉ 50m???? Cách biển khoảng 2km – di chuyển nhanh- Diện tích : 40,7 m2???? Kết cấu 1 trệt 1 lầu • Tầng trệt: Phòng khách + bếp + WC • Tầng 2: Phòng thờ + 1 phòng ngủ lớn (có thể chia thành 2PN) • Ban công rộng thoáng mát
???? Điểm mạnh nổi bật:✔️ Ngang tới 7m – cực hiếm trong tầm giá✔️ Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ✔️ Phù hợp ở gia đình hoặc khai thác cho thuê
???? Giá bán nhanh: 3 tỷ (có bớt lộc cho khách thiện chí)
???? Liên hệ ngayđể xem nhà thực tế – chốt nhanh kẻo lỡ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng gần chợ phương sài – ngang 7m hiếm – giá 3 tỷ", có mã số #308795, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu