Bán nhà 2 thoáng kim mã – hồ ngọc khánh phân lô, vỉa hè ô tô tránh 60m mt 5m 25 tỷ
Đường Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
25 tỷ
60 m2 (5x10)
6 pn
6 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ KIM MÃ – HỒ NGỌC KHÁNH PHÂN LÔ, VỈA HÈ Ô TÔ TRÁNH 60M MT 5M 25 TỶ
Nhà nằm ở ngõ phân lô, vỉa hè ô tô tránh thuộc phố Kim Mã – Hồ Ngọc Khánh khu vực văn phòng, khách Nhật ở đông diện tích hiếm 60m, hiện trạng 4 tầng cầu thang giữa có thể cải tạo thêm tầng hoặc đập đi xây lại 7 tầng thang máy thì long lanh, mặt tiền 5m giá chào 25 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. Giao thông thuận tiện các tuyến: Kim mã, Vạn phúc, Liễu Giai, Đào tấn, Nguyễn Chí Thanh, Đội Cấn, Đê La Thành, Cầu Giấy…
·
Nhà nằm ở ngõ phân lô, vỉa hè ô tô tránh thuộc phố Kim Mã – Hồ Ngọc Khánh khu vực văn phòng, khách Nhật ở đông diện tích hiếm 60m, hiện trạng 4 tầng cầu thang giữa có thể cải tạo thêm tầng hoặc đập đi xây lại 7 tầng thang máy thì long lanh, mặt tiền 5m giá chào 25 tỷ có thương lượng, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. Giao thông thuận tiện các tuyến: Kim mã, Vạn phúc, Liễu Giai, Đào tấn, Nguyễn Chí Thanh, Đội Cấn, Đê La Thành, Cầu Giấy…
·
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 thoáng kim mã – hồ ngọc khánh phân lô, vỉa hè ô tô tránh 60m mt 5m 25 tỷ", có mã số #308841, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu